Hili ni juma la 6 kati ya majuma 12 ambayo wanafunzi hawa wanatarajiwa kuhudhuria vipindi hivi vya hedhi salama na balehe, katika hili juma la 6 wanafunzi walifanya karakana ambapo waliwaalika wanafunzi wenzao ambao hawakupata nafasi ya kujiunga kwenye club, na badala yake hawa waliopata nafasi waliweza kuwafundisha wenzao yale yote waliyofundishwa ndani ya majuma 6 na kujibu maswali kwa usahihi kabisa bila uoga wala aibu, hii inaonyesha ni jinsi gani wanafunzi hawa wanavyoweza kua msaada kwa wanafunzi wenzao, ndugu na hata marafiki zao. Hongereni sana wafundishaji wetu wa kujitolea kutoka chuo cha Udaktari cha Mt. Francis-Ifakara
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
The Property of
Popular Posts
-
Miaka 7 iliyopita wakati Kasole Secrets wanaanzisha campaign za Hedhi Salama, ilionekana kama ni udhalilishaji kwa watoto wa kike na kina ...
-
Mwalimu Prisca Mihayo, kutoka shule ya sekondari Meli iliyopo Moshi Vijijini akikagua kazi za vikundi walizopewa watoto katika kujadili...
-
Jo Rees, nurse mbobezi katika elimu ya afya ya uzazi akiendesha mafunzo ya wakufunzi wa Hedhi Salama katika kijiji cha Ifakara kilichopo...
-
Kampuni ya Kasole Secrets imetambulisha program yake ya Pamoja club katika mashule, program hii inalenga kuwajengea uwezo , kuwapa nia ...
-
Kikundi cha ngoma kikitumbuiza katika sherehe za hedhi salama duniani, zilizofanyika Tanzania kwa mara ya kwanza ...
-
Kampuni ya Kasole secrets inayoendesha mtandao wa hedhi salama, leo wameendesha mafunzo ya hedhisalama na balehe kwa wanafunzi wana...
-
Katika mafunzo ya wakufunzi juu ya hedhi salama mradi unaofadhiliwa na ubalozi wa Marekani nchini Tanzania na kutekelezwa na Kampuni ya ...
-
Wanafunzi wa shule za msingi na sekondari wakifurahia vyeti vyao baada ya kufaulu vizuri mtihani wa hedhi salama na ukuaji uliopima uelew...
-
Dokta Aidat Mugula akizungumza na wanafunzi wa kiume walioonyesha shauku kubwa ya kutaka kuelewa zaidi juu ya maswala ya ukuaji B...
Follow on Facebook
Blog Archive
-
▼
2016
(38)
-
▼
February
(9)
- WANAFUNZI WAWA WALIMU WA WANAFUNZI WENZAO KUHUSU H...
- HEDHI SALAMA MOJA KATI YA PROGRAM BORA , ILIYOCHAG...
- WAHAMASISHAJI WA MASWALA YA AFYA KATIKA KAMBI YA W...
- SHULE ZA WAKIMBIZI ZAPATA FURSA YA KUELIMISHWA JUU...
- WAKIMBIZI KAMBI YA NYARUGUSU WAPATA FURSA YA KUONG...
- WANAFUNZI IFAKARA HATUJA WAACHA NYUMA
- WANAFUNZI DAR-ES-SALAAM WAVUNJA UKIMYA KWA KISHIND...
- REGINA KWAY AVUNJA UKIMYA IFAKARA
- DINNA NYIRENDA AHAMASISHA WANAFUNZI KUVUNJA UKIMYA
-
▼
February
(9)
0 comments:
Post a Comment