Nilianza kufundisha kina mama kuhusu swala la hedhi salama tangu 2011, changamoto nilizozipata mimi, niligundua na wenzangu wengi wanazipata, ila hawana jinsi, leo 2015 ninatamani sana kuona tunaadhimisha siku ya hedhi duniani ili jamii yote iungane na sisi kuangalia kwa undani zaidi nini suluhisho la changamoto hizi
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
The Property of
Popular Posts
-
Miaka 7 iliyopita wakati Kasole Secrets wanaanzisha campaign za Hedhi Salama, ilionekana kama ni udhalilishaji kwa watoto wa kike na kina ...
-
Mwalimu Prisca Mihayo, kutoka shule ya sekondari Meli iliyopo Moshi Vijijini akikagua kazi za vikundi walizopewa watoto katika kujadili...
-
Jo Rees, nurse mbobezi katika elimu ya afya ya uzazi akiendesha mafunzo ya wakufunzi wa Hedhi Salama katika kijiji cha Ifakara kilichopo...
-
Kampuni ya Kasole Secrets imetambulisha program yake ya Pamoja club katika mashule, program hii inalenga kuwajengea uwezo , kuwapa nia ...
-
Kikundi cha ngoma kikitumbuiza katika sherehe za hedhi salama duniani, zilizofanyika Tanzania kwa mara ya kwanza ...
-
Kampuni ya Kasole secrets inayoendesha mtandao wa hedhi salama, leo wameendesha mafunzo ya hedhisalama na balehe kwa wanafunzi wana...
-
Katika mafunzo ya wakufunzi juu ya hedhi salama mradi unaofadhiliwa na ubalozi wa Marekani nchini Tanzania na kutekelezwa na Kampuni ya ...
-
Wanafunzi wa shule za msingi na sekondari wakifurahia vyeti vyao baada ya kufaulu vizuri mtihani wa hedhi salama na ukuaji uliopima uelew...
-
Dokta Aidat Mugula akizungumza na wanafunzi wa kiume walioonyesha shauku kubwa ya kutaka kuelewa zaidi juu ya maswala ya ukuaji B...
Follow on Facebook
Blog Archive
-
▼
2015
(18)
-
▼
April
(7)
- MAANDALIZI YA SIKUKUU YA HEDHI DUNIANI NA CTN TV
- HERI YA SIKUKUU YA HEDHI WATANZANIA
- TUMWAMBIE NANI MATATIZO YETU?? TUWEKE VIPI MTUELEW...
- TUNAPOJIANDAA KUSHEHEREKEA SIKUKUU YA HEDHI DUNIAN...
- WATANZANIA TUNAPOJIANDAA KUSHEHEREKEA SIKUKUU YA H...
- WANAFUNZI WA SHULE YA MSINGI YA BAJAVERO DAR WAPAT...
- KUELEKEA SIKU YA HEDHI DUNIANI, MTANDAO WA HEDHI ...
-
▼
April
(7)
0 comments:
Post a Comment