Usisite kuzungumzia hedhi, kwani bila hedhi mimi na wewe tusingekuwepo duniani, na bila hedhi salama ni vigumu kwa mabinti zetu kufanikisha ndoto zao, tambua hedhi si jukumu la mwanamke peke yake bali letu sote
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
The Property of
Popular Posts
-
Jo Rees, nurse mbobezi katika elimu ya afya ya uzazi akiendesha mafunzo ya wakufunzi wa Hedhi Salama katika kijiji cha Ifakara kilichopo...
-
Katika mafunzo ya wakufunzi juu ya hedhi salama mradi unaofadhiliwa na ubalozi wa Marekani nchini Tanzania na kutekelezwa na Kampuni ya ...
-
Miaka 7 iliyopita wakati Kasole Secrets wanaanzisha campaign za Hedhi Salama, ilionekana kama ni udhalilishaji kwa watoto wa kike na kina ...
-
Kampuni ya Kasole Secrets imetambulisha program yake ya Pamoja club katika mashule, program hii inalenga kuwajengea uwezo , kuwapa nia ...
-
Wanafunzi wa kike wakichota maji tayari kwa kuanza zoezi la usafi wa choo, ambalo ni moja kati ya zoezi muhimu katika mtaala wa hedhi sal...
-
Mwalimu Prisca Mihayo, kutoka shule ya sekondari Meli iliyopo Moshi Vijijini akikagua kazi za vikundi walizopewa watoto katika kujadili...
-
Irene Ndeki mwanafunzi kutoka chuo cha udaktari cha Mt. Francis, akiwa katika kipindi chake cha kwanza katik ya vipin...
Follow on Facebook
Blog Archive
-
▼
2015
(18)
-
▼
April
(7)
- MAANDALIZI YA SIKUKUU YA HEDHI DUNIANI NA CTN TV
- HERI YA SIKUKUU YA HEDHI WATANZANIA
- TUMWAMBIE NANI MATATIZO YETU?? TUWEKE VIPI MTUELEW...
- TUNAPOJIANDAA KUSHEHEREKEA SIKUKUU YA HEDHI DUNIAN...
- WATANZANIA TUNAPOJIANDAA KUSHEHEREKEA SIKUKUU YA H...
- WANAFUNZI WA SHULE YA MSINGI YA BAJAVERO DAR WAPAT...
- KUELEKEA SIKU YA HEDHI DUNIANI, MTANDAO WA HEDHI ...
-
▼
April
(7)

0 comments:
Post a Comment