Subscribe to:
Post Comments (Atom)
The Property of
Popular Posts
-
Jo Rees, nurse mbobezi katika elimu ya afya ya uzazi akiendesha mafunzo ya wakufunzi wa Hedhi Salama katika kijiji cha Ifakara kilichopo...
-
Mwalimu Prisca Mihayo, kutoka shule ya sekondari Meli iliyopo Moshi Vijijini akikagua kazi za vikundi walizopewa watoto katika kujadili...
-
Kampuni ya Kasole Secrets imetambulisha program yake ya Pamoja club katika mashule, program hii inalenga kuwajengea uwezo , kuwapa nia ...
-
Miaka 7 iliyopita wakati Kasole Secrets wanaanzisha campaign za Hedhi Salama, ilionekana kama ni udhalilishaji kwa watoto wa kike na kina ...
-
Katika mafunzo ya wakufunzi juu ya hedhi salama mradi unaofadhiliwa na ubalozi wa Marekani nchini Tanzania na kutekelezwa na Kampuni ya ...
-
Mkurugenzi wa chuo cha Ualimu, bwana Justin Francis akimkaribisha mgeni rasmi Bi. Hyasintha Ntuyeko katika Mkutanano wa Kitaifa wa walim...
-
Ni wazi kwamba Serikali yetu ipo macho na wadau wa maendeleo pia wapo macho, katika kuona ni jinsi gani watakaa pamoja na kutafuta su...
-
Mwanafunzi kutoka shule ya msingi Matemboni, akimuonyesha mganga mkuu wa wilaya ya Moshi, Dr. Wonanji, pamoja na jopo lake jinsi ya kuten...
Follow on Facebook
Blog Archive
-
▼
2017
(11)
-
▼
May
(8)
- Femina Hip waandaa waelimishaji wa Hedhi Salama, t...
- Maafisa jamii 80 kutoka kanda ya ziwa chini ya shi...
- Kutengeneza pedi, chupi na vifaa mbalimbali ni moj...
- Mafunzo shirikishi ni njia bora kabisa katika kuwa...
- Michezo ni nyenzo muhimu mno katika kuwafundisha w...
- Mijadala ya vikundi katika ufundishaji wa Hedhi Sa...
- Kanda ya ziwa kupitia shirika la Compassion Intern...
- EATV media house yatumia siku ya wanawake duniani ...
-
▼
May
(8)
0 comments:
Post a Comment